JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TECHNOLOJIA

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
VETA - DAKAWA

MAELEZO YA MAHITAJI MWANAFUNZI WA KUTWA NA BWENI KWA WANAFUNZI
WATAKAOJIUNGA NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI MWEZI JANUARI 2024
A. ADA
i. Ada ya Chuo Tsh 60,000/= kwa mwanafunzi wa kutwa na Tsh 120,000/= kwa
mwaka kwa mwanafunzi wa Bweni
ii. Michezo Sh 10,000/=
ii. Tahadhari/Ukarabati Sh 10,000/=
iv. Serikali ya Wanafunzi 5000/=
v. Mahafali Tsh 10,000/=
vi. Huduma ya Kwanza 15,000/=

Jumla ya fedha zote ni Sh 110,000/= Kwa mwanafunzi wa Kutwa na Tsh 170,000/=

kwa mwanafunzi wa Bweni.
JINSI YA KULIPA:
Kiasi cha Fedha kilichoainishwa hapo juu kitalipwa kwa kupewa namba ya Malipo ya
Selikali(CONTROL NUMBER) kwa kuwasiliana na Ofisi ya uhasibu wa VETA
DAKAWA kwa namba Zifuatazo:-
i. Bw. Venance Minja 0712889049
ii. Bi. Kuluthum Sufian Msuya 0713545715
B. VITU UNAVYOPASWA KUJA NAVYO NI:
i.  Tsh 50,400/= kwa ajili ya Bima ya Afya NHIF kwa wasio na kadi za Bima za
Afya ya NIHF.
ii. Namba ya Nida ama Kitambulisho Cha Taifa kwa mwenye umri wa
miaka 18 na zaidi.
iii. Godoro2.5 X4X6 kwa mwanafunzi wa Bweni. Godoro lililochakaa
halitapokelewa kabisa.
iv.  Viatu vyeusi vya kufunika (closed shoe) Jozi moja.
v. Mkanda Mweusi wa NGOZ|
vi. Raba kwa ajili ya Michezo.

vii.  Jembe na Mpini wake moja (1)



viii.  Mashati 2 meupe mikono Mifupi yasiyobana mwili

C. Pamoja na vifaa vilivyotajwa hapo juu, unatakiwa kuja na pesa taslimu T Sh 306,600 /=

kwa mwanafunzi wa bweni na Tsh 269000/= kwa mwanafunzi wa Kutwa kwa ajili ya

vifaa utakavyopatiwa hapa chuoni;
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Fulana ya bluu isiyo na kola,shingo mviringo kwa ajili kazi za nje na vitendo Sh
5000/=

Fulana moja ya Darasani yenye nembo ya VETA Tsh 15000/=

Suruali mbili (2) za darasani Tsh = 58,000/=.

Ovaroli moja lenye ‘reflector’ kwa ajili vipindi vya Vitendo (Practical) Sh 32,000/=
Mkebe (Mathematical SET- Nataraji) kwa ajili ya somo la Michoro ya Kiufundi 1
Tsh 7000/=

Nembo za shati ya VETA 2 Sh 5,000/=

Kitambulisho Cha Chuo Sh 5,000/=.

Rain Boot (Gum boot) kwa ajili ya kazi za nje kwa wanachuo wote, na kazi za
ufundi kwa wanachuo wa Fani ya ujenzi na ufundi bomba. Tsh 15,000/=
‘Safety Boot’ kwa ajili ya karakana na kazi za ufundi za vitendo Tsh 80,000/=
Ream ya Karatasi A4 Tsh 12,000/=

. Madaftari makubwa (Counter Book) 6 Tsh 24,000/=
12.
13.
14.

Ndoo ya Maji Lita 10 Tsh 5000/=

Chandarua 3x6 Tsh 7,000/= Kwa mwanafunzi wa Bweni.

Sahanl, kijiko, Kikombe na Bakuli (vya Mifupa) Tsh 5,600/= Kwa mwanafunzi wa
Bweni

‘Tracksuit’ Tsh 20,000/=

. Shuka mbili za kujifunika na foronya 2 za kutandika Tsh 25000/= Kwa

mwanafunzi wa Bweni
Rula Tsh 1000/=

D. Mwanachuo akifika mwaka wa pili/tatu atatakiwa kwenda mafunzo ya viwandani (Field

Attachment) kwa muda usiopungua wiki nane (8). Mzazi/mlezi atashirikiana na Chuo

kutafuta sehemu muafaka kwa mafunzo hayo ya viwandani. Gharama za mafunzo

viwandani ni za mzazi/mlezi.



VOCATIONAL EDUCATION AND TRAINING AUTHORITY

DAKAWA VTC
MEDICAL EXAMINATION
TO BE COMLETED BY GOVERNMENT MEDICAL OFFICER

NAME Of LrATNEE...eeeeeeeeeeeeeeeeeeceeeeecsseeeeesssseeen e s se e s ensenesnesnnsss SEXD iivivvueenne.

Please examine the above named trainee to his/her fitness to undergo Vocational

training
1o EYESIGNT ettt et ae st sae e s e sae e nesaesae s s aenene
Tle HEANING e eeeeeeceeeeceeceeneeeeeeessesseeseeseesseessesssessesssessessasssessssssens s sressnaes

iii.  Asthma

iv. HB TSt uuuuueeiiiiereicieneeiesseeeecssaneeeessssesessssssseesss s sossasessssaseesessssasssssssseess
Ve GBSt eeiieeceeteeccteteeeseeteesssetsessasessessssesssesssssesssssssssen s sessasessessnsessssans
Vi.  Other SEriOUS AiSEASES.....ueeevueeeeeieerreeeerreeesseeesssesessesssssessssen s savsssssssssssssssanes .

ADDITIONAL INFORMATION
Physical Defects of Impairments, Infections, Chronic, or Hereditary (Family) Disease

...............................................................................................................................................................
ooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

MEDICAL CERTIFICATE:
| have examined the above named and consider that he/she is physically fit/unfit for
training as above.

NAME: ..ttt s ceneenesessenes Signature:....oeeeeeeeceecernnne

Official stamp......ccceeeeeeeererneceenenns .



FORM YA KUKUBALI NAFASI YA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

A: MWANACHUO
MiMi..eeceecceenereeecreeneeeeee s .ninakubali nafasi ya Mafunzo katika fani niliyo

niliyopangiwa pamoja na kuzingatia sheria na kanuni za chuo ambazo nimezisoma na
kuzielewa vizuri.
SahiNi.cceccereeeeeeennnnee Tarehe.....venccciennnee

oooooooooooooooooooooooo

Mzazi/mlezi wa mtajwa hapo juu nathibitisha kuwa nitamdhamini na nitamlipia
gharama zote za Mafunzo ikiwa ni ada na gharama nyingine kama ilivyoelekezwa
katika maelezo ya kujiunga na chuo na nauli ya kwenda chuoni na kurudi nyumbani

wakati wote wa likizo na baada ya Mafunzo.

Y1 01| 01 OO Tarehe.........c.......



